DIỄN ĐÀN THẦN DẦN A2 NÈ.....!
SẼ CÓ RẤT NHÌU NIỀM VUI KHI CÁC BẠN TÌM ĐẾN ĐÂY....................
SẼ CÓ RẤT NHÌU NIỀM VUI KHI CÁC BẠN TÌM ĐẾN ĐÂY....................
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PortalTrang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

go jum tui cai nay di

Go down 
dung_luatk09502
Admin
chitchoethan
7 posters
Tác giảThông điệp
chitchoethan

chitchoethan

go jum tui cai nay di Empty
Bài gửiTiêu đề: go jum tui cai nay di   go jum tui cai nay di I_icon_minitimeSat Apr 10, 2010 11:54 pm

tui co dua ban dang bi rac roi ve chuyen tinh cam. no keu tui tu van jum nhung t bo tay vi chua co kinh nghiem. ai co the tu van jum k!!!!
no voi thang kia wen nhau dc 1 nam rui. nhung do thang kia k bit cach vun dap tinh cam. 2 dua thuong xuyen cai nhau. ngay le thi cung nhu ngay thuong tham chi con te hon. sinh nhat cua nho thi lai cai nhau. vi the sau 1 nam nho moi nhan ra rang minh k con tinh cam voi thang kia nua. the la nho wyet dinh chia tay. nhung dieu dang bun la thang kia k chiu chia tay. cu mot muc xin nho cho mot co hoi. nhung vi nho k con cam giac gi voi thang kia. chia tay ma nho k thay bun j het. han doi gap mat nho de noi chuyen nho k chiu gap nhung han cu doi mai o trc cong truong lam nho kho chiu. the la nho danh gap. nho noi nho k con iu han nua nhung han k tin. nho vua noi chuyen vua run dui to ra rat binh than. han da khoc trc mat nho nhung nho k dong long j het nho chi cam thay phien. han khoc nho cuoi. han xin nho dung nhan tam nhu vay nua. nhung nho van cu tho o. vi nho mun phai that nhan tam de han tu bo y dinh way lai voi nho. nhung cang to thai do thi han lai nghi rang nho con ui han rat nhiu( ten nay giau tri tuong bo wa). tui la ban nho hieu y nho nen tui khuyen han tu bo y dinh di.( ca hai dua deu la ban tui.) the ma han chui tui(tuc wa). han di tam su voi ban be de cau cuu. lam cho may dua ban chui tui la dot nha tui no(tuc wa di mat). han keu nho cho han 3 nam. nho dong y vi so han nghi quan. jo ngay nao han cung nt cho nho mat du nho k hoi am. 1 ngay k bit la bao nhiu tn nua. jo nho k bit phai lam sao nua. han lam phien nho wa nhiu. jo nho phai lam sao day. co ai co y kien j k jup tui voi. ma cho t hoi la nho co wa ac k zi. nho ay nay lam nhung tui noi la k j phai ay nay het ak jo tui get thang khung nay wa. No No No No
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: go jum tui cai nay di   go jum tui cai nay di I_icon_minitimeSun Apr 11, 2010 1:21 pm

Cho hoi vay ban la ai ,noi ro ten tuoi, dia chi ,nghe nghiep nha
https://12a2htn.forumvi.com
dung_luatk09502

dung_luatk09502

Bài gửiTiêu đề: Re: go jum tui cai nay di   go jum tui cai nay di I_icon_minitimeSun Apr 11, 2010 2:55 pm

dù bạn là ai tui cũng mún giúp
mà tui thấy nhục nhã cho thằng đó wa
yêu đâu pải là van xin
nhưng mà tui thấy yêu là phải hi sinh
nếu yêu thật lòng thì dù ko đc ở bên ng ấy thì ko cần pải ở bên cạnh nhau
có cố cũng chẳng đc gì
mà nhỏ đó làm vậy cũng ko ác đâu
đừng áy náy
hết rùi
votrang_vt3

votrang_vt3

Bài gửiTiêu đề: Re: go jum tui cai nay di   go jum tui cai nay di I_icon_minitimeSun Apr 11, 2010 5:54 pm

D noi j la ko dc oj...sao tu che jieu fai D j?hehe
nguoi ta dang iu ma"tinh iu mu wuang"
bao jo khi iu nguoi ta chang j...lam du moi cach de chiem duoc long nguoi iu(tru nhung thang iu ma con chanh thui!!)
con giai wuyet van de nay tr ko co kinh nghiem nen...hehehe
votrang_vt3

votrang_vt3

Bài gửiTiêu đề: Re: go jum tui cai nay di   go jum tui cai nay di I_icon_minitimeSun Apr 11, 2010 5:57 pm

votrang_vt3 đã viết:
bao jo khi iu nguoi ta chang j...lam du moi cach de chiem duoc long nguoi iu(tru nhung thang iu ma con chanh thui!!)
A!amind oi!sao ko tu van cho ban di ma kon hoi nguoi ta chi nua j?he Very Happy
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: go jum tui cai nay di   go jum tui cai nay di I_icon_minitimeTue Apr 13, 2010 8:52 am

tình iu nỳ giống phim hàn cuốc wá he,ai đâu mà bik gỡ trời ,nó iu chứ admin đâu iu mô mà gỡ,pó tay,tình iu này gê gứm wá,mà nói j thì nói chứ,con gái nó giả đò đó(gứm lắm),giận hờn cho tình iu thêm "mãnh liệt" ấy mà .mình tình cảm giả đò lại là nó chết liền à,nói thì nói vậy thôi chứ con gái đã ko còn tình cảm nữa thì nó rất rất vô tình chứ ko như con trai đâu bạn à.nhắm nếu kéo được thì kéo nha,ko kéo được thì cũng đừng hạ thấp wá he........
https://12a2htn.forumvi.com
dung_luatk09502

dung_luatk09502

Bài gửiTiêu đề: Re: go jum tui cai nay di   go jum tui cai nay di I_icon_minitimeTue Apr 13, 2010 7:32 pm

y lam gi
y them kho thoi
dung y nua
di tu mat thoiiiiiiiiiiiiiiiiii
danh bo lai tat ca vay
len chua thoiiiiiiiii
di tu thoiiiiiiiiiiiiiiiiiii
the gian sao vo tinh wa
sao gio
tuyet vong rui
may long tin rui
bun bun
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
trangnguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: go jum tui cai nay di   go jum tui cai nay di I_icon_minitimeWed Apr 28, 2010 9:24 pm

theo mìn: ban trai nay ky wa Mad (con trai k nen nhu vay, ban i chang lac wan xiu nao hết!nếu một người đã không còn yêu một người thì không cần phải làm wa nhiu điều để cố giữ ban gái ở lai với mình). Tình cảm nên để diễn ra một cách tự nhiên!biết răng bạn trai này yêu bạn gái ấy và khi chia tay thi bạn ấy buon la tat nhien nhung dan dan ban i se het thoi ah!biet dau dược bạn i sẽ kim được một người nào đó yêu mình thì sao!!!??? Very Happy nhưng dù sao ca hai ban vẫn con la sinh viên, thời gian vẫn còn dài đối với cả hai ma!Mình đồng ý với cách giải quyết của bạn gái và bạn ấy không có gì phải áy náy ca!!!
kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: go jum tui cai nay di   go jum tui cai nay di I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 11:11 pm

BA CHICHOETHAN NAY NHIU CHUYEN QUA BI CHUI LA DANG DOI...CON BAY DAT LEN DAY MA CAN NHAN HA... Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad BAO CON NHO KIA CHO THANG KIA CAN AXIT DI LAM LOI WA
votrang_vt3

votrang_vt3

Bài gửiTiêu đề: Re: go jum tui cai nay di   go jum tui cai nay di I_icon_minitimeTue Sep 14, 2010 10:16 am

Kai ông "kaka" nhìu chiện wa đi......
ng ta có chiện ko bik jai wyet thì ng ta tâm sự sao ông lãng j???????====>>>VÔ DUYÊN
Ông ko jup ngta thi thuj....ai kan đâu
=====>>>>KO BIK CON TRAI.CON GAI,HAY BÊ ĐÊ MÀ NHÌU CHIỆN THẤY ỚN LUN....
kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: go jum tui cai nay di   go jum tui cai nay di I_icon_minitimeTue Sep 14, 2010 11:25 pm

ba trang con nhiu chuyen hon tui nua ...hong biet ba thuoc loai j hen
kimchi_579

Bài gửiTiêu đề: mmmm   go jum tui cai nay di I_icon_minitimeMon Oct 18, 2010 9:58 pm

votrang_vt3 đã viết:
votrang_vt3 đã viết:
A!amind oi!sao ko tu van cho ban di ma kon hoi nguoi ta chi nua j?he Very Happy
Rolling Eyes Laughing
kimchi_579

Bài gửiTiêu đề: Re: go jum tui cai nay di   go jum tui cai nay di I_icon_minitimeMon Oct 18, 2010 9:59 pm

Rolling Eyes ki
kimchi_579

Bài gửiTiêu đề: Re: go jum tui cai nay di   go jum tui cai nay di I_icon_minitimeMon Oct 18, 2010 10:27 pm

theo tui thay thi loi ko hoan toan la cua thang kia.Nghi thử coi.Nếu lúc đầu wen với nó mà nho kia chi vì lí do thằng kia quá thờ ơ, hay ko dẫn đi chơi...đại loại như thế. Vậy lúc đầu nho kia wen với nó là vì lí do j? Rolling Eyes Rolling Eyes ùi nho kia hành động cũng thái quá,bit dau nếu cư xử khác thì thàng lia se ko zi thì seo.Mà sao ko cho nó cơ hội thử nó se như thế nào,vì đằng nào thì cũng chi là mối wan hệ thời sinh viên mà,thời gian còn dài để thử thách mà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: go jum tui cai nay di   go jum tui cai nay di I_icon_minitime

go jum tui cai nay di
Trang 1 trong tổng số 1 trang